Ứng dụng Gom Rác GRAC

Ý kiến riêng

Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Việc trở thành thành viên vip của diễn đàn yeumoitruong.com là một điều mơ ước đối với rất nhiều người. Trong quy định của BQT đưa ra thì có điều là những thành viên level cao được quyền làm Vip nhưng BQT lại không nói rõ là cấp mấy trở lên thì được đăng ký làm Vip để cho các anh em trong diện đó còn cố gắng đóng góp cho diễn đàn.
Kính mong BQT xem xét ý kiến và cho biết câu trả lời.

yeumoitruong2010

Administrator
Thành viên BQT
Lúc trước BQT có đề cập vấn đề này nhưng chưa cụ thể, nếu trở thành VIP thì bạn cố gắng lên cấp tối thiểu là 5, hoặc nếu chưa lên cấp đó thì post bài chất lượng thì cũng được xét và không vi phạm lần nào spam và bị cảnh cáo trên diễn đàn
Thân

Sửa lần cuối:
Chuyện diễn đàn, thành viên VIP

Tại sao diễn đàn mình lại làm cái trò là phải là thành viên vip mới thấy được link nhỉ
Mình thấy như thế là không nên vì trên diễn đàn mình có rất nhiều là sinh viên mà đã là sinh viên thì nhiều lúc không có tiền lên mạng mà có thì cũng là lên mạng để học hỏi tìm tài liệu thôi, nếu làm như hiện nay thì vô hình chung chúng ta lại đang kìm hãm và không khuyến khích các bạn học hỏi àh. các bạn thấy như vậy có đúng không? cho ý kiến nha

Snow_wolf

Active Member
Tại sao diễn đàn mình lại làm cái trò là phải là thành viên vip mới thấy được link nhỉ
Mình thấy như thế là không nên vì trên diễn đàn mình có rất nhiều là sinh viên mà đã là sinh viên thì nhiều lúc không có tiền lên mạng mà có thì cũng là lên mạng để học hỏi tìm tài liệu thôi, nếu làm như hiện nay thì vô hình chung chúng ta lại đang kìm hãm và không khuyến khích các bạn học hỏi àh. các bạn thấy như vậy có đúng không? cho ý kiến nha
Ban quản trị cũng rất đắn đo khi thực hiện điều này. Vì ai cũng đã là sinh viên trước khi đi làm, nên cũng hiểu khó khăn của các bạn. Số tiền này là để nuôi sống diễn đàn, nếu diễn đàn không sống nổi thì liệu có còn nơi cho các bạn download tài liệu và bàn luận hay không ?
Nếu bạn nào thực sự gặp khó khăn trong tài chính thì có thể gửi email trực tiếp đến mình, mình sẽ giải quyết.