Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

Ý kiến về dự án tổ chức giải bóng đá MINI Yêu Môi Trường

ANITA

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Xin chào anh (chị) thanhsumt, Ben em cũng đã và đang đưa các đề án đến cả các công ty môi trường và kinh doanh khác nhau, vẫn muốn được họ tài trợ trong giải thi đấu này.Rất cám ơn đóng góp của anh (chị).

Còn về việc thanhsumt muốn làm trong Ban chủ nhiệm hay quản lý của LH CLB, chúng tôi vô cùng hoan nghênh và mong bạn tham gia một kỳ họp mặt CLB cùng chúng tôi gần đây. Là dịp để bạn được giới thiệu và thể hiện trong Liên Hiệp CLB chúng tôi. Một cuộc họp mặt gần đây tôi - Anita sẽ nhắn tin cho bạn cùng tham gia. Mong rằng tất cả các chương tình được sự góp ý của bạn và trước tiên bạn giới thiệu về bạn trên diễn đàn trước đi. Vd như Anita chưa biết bạn là nam hay nữ, anh hay chị nè. HiHi.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

tre-xanh

Cây công nghiệp
Cảm xúc
3
là người rất yêu bóng đá và cả môi trường, hiện đang làm việc tại công ty môi trường o tpHCM.

tôi nghĩ các bạn nên gởi bảng đề xuất giải bóng đá này đến các công ty môi trường lớn mời họ tham dự và tài trợ.

tôi nghĩ các bạn là một tổ chức từ thiện, xã hội vì cộng đồng nên chăng cần phải chuyên nghiệp hơn không bó gọn trong giới sinh viên mà nên mở rộng ra đối với doanh nghiệp và cộng đồng ...
Tôi rất muốn tham gia vào ban quản lý CLB, ko biết có thể hay không ?

email : thanhsumt@yahoo.com - ĐT 0989950071

Hình như thanhsumt là học Bách Khoa tpHCM phải không? Khóa 2003

O

Olympiavn

Guest
Các diễn đàn khác vẫn có thể tham gia chứ, các bạn cứ gặp người phụ trách chương trình đăng kí đội tham dự, nhưng phải có chứng minh được mình đến từ diễn đàn bạn đăng kí. Ví dụ: bạn đến từ moitruongxanh.info thì có giấy xác nhận của ban quản trị diễn đàn.

Chết, lỡ tay bấm nhầm nút thanks rồi! =.=
Anh ơi, em có ý kiến về vấn đề giấy xác nhận ạ! :|
Tại sao phải cần giấy tờ rườm rà cho 1 cuộc chơi hả anh?
Em đang định thông báo cho thành viên Olympiavn.org xem có ai có thời gian thì tham gia cho vui, nhưng khi đọc đến bài này thì em lại chẳng muốn thông báo nữa vì em nghĩ tham gia mà phải cần giấy tờ này nọ thì rắc rối quá! =.=

Snow_wolf

Cây cổ thụ
Cảm xúc
14
Chết, lỡ tay bấm nhầm nút thanks rồi! =.=
Anh ơi, em có ý kiến về vấn đề giấy xác nhận ạ! :|
Tại sao phải cần giấy tờ rườm rà cho 1 cuộc chơi hả anh?
Em đang định thông báo cho thành viên Olympiavn.org xem có ai có thời gian thì tham gia cho vui, nhưng khi đọc đến bài này thì em lại chẳng muốn thông báo nữa vì em nghĩ tham gia mà phải cần giấy tờ này nọ thì rắc rối quá! =.=

Vậy nếu một nhóm đá bóng đăng kí với tên là Olympiavn và sau đó xảy ra tình huống đánh nhau gây nên hậu quả nghiêm trọng trên sân bóng thì khi phóng viên viết bài bình luận, phê phán thì sao hả bạn?

ANITA

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0

ANITA

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0
Chào bạn Thành Thái!

Chắc bạn có sự nhầm lẫn ở đây, đây là mục dành cho giải bóng đá của Liên Hiệp CLB Yêu Môi Trường tổ chức, và đã diễn ra, đã kết thúc.

Còn bạn hỏi về giải bóng đá của Viện KHCN và QL môi trường thì mình chịu thua rồi, làm sao mình biết được hả bạn, bạn nên hỏi lại ban cán sự lớp hoặc Viện xem sao.
Thân chào!

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua