Ứng dụng Gom Rác GRAC

Yêu môi trường. COM hay .VN

Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Chào cả nhà. Tự nhiên hôm qua post một topic hỏi mọi người. thoát ra vào lại mãi không thấy topic của mình đâu. Loanh quanh mãi không biết làm thế nào. Hôm nay để ý vào lại thì thấy yeumoitruong có 2 tên miền. Mình băn khoăn không biết là cái nào là cái cũ (liệu có bị cái nào lừa đảo không).
Vì trang GÓC CHUYÊN NGÀNH MÔI TRƯỜNG của 2 trang khác nhau hoàn toàn (một trang có mục Quản lý nhà nước, 1 trang lại khác). Các mục khác chưa kiểm tra:
http://yeumoitruong.vn/forum/forumdisplay.php?f=32
http://yeumoitruong.com/forum/forumdisplay.php?32-GÓC-CHUYÊN-NGÀNH-MÔI-TRƯỜNG

Các lần trước mình nhớ là .COM thì phải
Admin trả lời giùm nhé, trang nào là đúng, 2 trang trang nào cũng đăng nhập được

Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Dear bạn
yeumoitruong.com đang dần phục hồi và chạy thử.
Mọi vấn đề chuyên ngành vui lòng bạn dời về yeumoitruong.vn nhé. Vui lòng copy nội dung và past lại tại chủ đề trong box quản lý nhà nước
Thân chào
Cảm ơn admin.
"yeumoitruong.com đang dần phục hồi và chạy thử"  trang yeumoitruong.com bị tấn công hả bác, có bị ảnh hưởng nhiều không? Mong rằng web chóng phục hồi.

yeumoitruong2010 nói:
Bạn post sang đây mình hỗ trợ trả lời cho bạn nhé
Giờ yeumoitruong bị chia thành 2 trang nhỉ. các bác admin hướng dẫn giúp nội dung của 2 trang có gì thay đổi không, có gì khác biệt không. có những tiêu đề như nhau nhưng nội dung khác nhau. BQT sau này dự kiến hợp về 1 trang như ngày xưa cho dễ theo dõi bài viết không. Giờ 2 trang dễ bị nhầm lẫn, có khi hôm nay post ở trang này mai lại vào trang kia để tìm kiếm rồi ko thấy bài đâu.
Thanks

Vậy là bạn này chưa đọc kỹ điều khoản phải tuân thủ khi đăng ký rồi :D... Trích điều khoản:...
Yeumoitruong.com là một trang wed rất hữu ích không chỉ đối với dân chuyên ngành môi trường mà hữu ích đối với nhiều người.
bạn xem lại điều 4 ở mục điều khoản đăng ký nhé. Mình đăng ký và sử dụng diễn đàn lâu rồi
"Điều 4 : Quy định này có thể thay đổi tùy theo từng thời điểm để phù hợp với sự phát triển của diễn đàn. Nội quy chính thức có hiệu lực kể từ lúc ban hành (13/03/2013) và có giá trị thay thế tất cả các nội quy trước đó."