phần mềm quản lý rác thải thông minh

Miền bắc Yêu Môi trường thủ đô đâu rồi???? Mời nhào zô

An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Rất vui được làm quen với mọi ng. Mình là Hương, học năm 3 CNMT tại ĐHKHTN_ĐHQGHN. Mọi ng có thông tin, ý tưởng, kinh nghiệm gì thì lên đây share cho cả nhà biết với nhé. Học hành khó quá cơ, kiến thức chuyên môn lảo đảo, nhộn nhạo, chả biết học cái gì và từ đâu nữa. Hix. Chẳng dám nghĩ ra trường đi làm sẽ dùng cái gì để kiếm tiền.

các bạn ơi!
môi trường thái nguyên làm quên với nhé. hì hì
rất vui dược làm quen với tất cả mọi người.mình muốn làm quen với thật nhiều bạn tốt,... đôi khi mình thấy rất buồn.
Hi! mình là Hoa, học nông lâm Thái nguyên,năm nay mình học năm thứ 3, rất vui được làm quên với các bạn. nick yahoo cua mình là: lucky_happy_tn

Tôi là Sơn, tốt nghiệp khoa môi trường, trường tự nhiên DHQHN, hiện đang làm về thiết kế
ra trường được 4 năm rồi, kinh nghiệm ko nhiều nhưng sẵn sàng chia sẻ với mọi người đặc biệt là các bạn trường tự nhiên với lý do trường mềnh ra trường yếu về thiết kế lắm
^_^.
Anh ơi! Em muốn học thiết kế ạ. Em là Hiên, sinh viên năm cuối trường Tự Nhiên ạ. Cho em đăng kí học hỏi nhé! Em muốn ra trg làm về thiết kế lắm lắm. :coy:
Thank a trước nhé.:56::haywazuiwa:

có nè tungbo-vfu
tình hình mình phải off ẹt cái nhỉ, chứ ngoài bắc này mình kém cái khoản này lắm
nếu tụ họp được mình sẽ lo việc mời các bác đi làm rồi và cùng chia sẻ kinh nhiệm
Anh tungbo ơi. Anh đứng ra tổ chức cái vụ off ẹp này nhé. Anh cần thư kí hay bảo kê thì cứ tuyển nhé. Hê hê. Em máu me cái vụ này lắm rồi. Em ghen với anh em trong miền Nam quá. hix

Nếu có thể, mình và các bạn có thể nhân dịp kỷ niệm về môi trường nào đó để có thể gặp gỡ. Còn việc gặp nhau thi thoảng hay thường xuyên sẽ khó vì không có ai chủ trì cũng như khó vì ai cũng bận rộn.
Khi có lịch hẹn hò, thông báo rộng rãi để mọi người có thể thu xếp tham gia,

Rất mong có buổi hội ngộ này,

em học năm cuối à. ai hướng dẫn vậy. Năm ngoái anh có tham gia hướng dẫn 2 em k52 đó.
giao lưu trao đổi kinh nghiệm thì thoải mái nhưng nói trước là con gái học về kỹ thuật mệt lắm ko theo được đâu. đừng buồn nhé ^_^
Em học năm cuối ạ. Em đang theo thầy Hà, làm về thiết kế hệ thống xử lý nước cấp. Năm trc anh tham gia hướng dẫn ai vậy? Đề tai là j ạ?
Em cũng biết vất vả, nhưng ko biết vất vả đến đâu. EM cũng mới bắt đầu theo thiết kế thôi, thấy nó mông lung quá. Nhưng mà em thích. Hix. Em cũng rất nhiều anh chị khuyên em rồi, quay đầu là bờ. :(
Theo kĩ thuật này cần những kiến thức j hả a? Tiếng Anh? CAD? còn j nữa hả ạ?
Anh đang làm ở đâu ạ?

Để bây giờ em lên lịch trước các bác nhé, tầm khoảng đầu tháng 1 các bác nhé, báo trước cho các bác để các bác lên lịch, em sẽ đứng ra mời các bác đã đi làm rồi chia sẻ kinh nhiệm nhé, kaka, các bác chủ chi em chủ....haha
"Các bác chi, em chủ nhà." ha haCứ thế phát huy bác nhá. Em ủng hộ nhà bác nhất đấy. :yahoo: