Ứng dụng Gom Rác GRAC
FACEBOOK GRAC TẶNG ĐỒ VÀ PHÂN LOẠI RÁC TẠI NGUỒN

YEUMOITRUONG.COM - website thân thiện

Minh Grac

Administrator
Thành viên BQT
Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất, tràn dầu và sự cố môi trường 25L
Xin chào Yeumoitruong,
Tôi vô cùng cảm kích khi nhận được mail. Tình cờ tôi biết được website này vì cần thông tin giảng dạy.. Tôi là giáo viên tiểu học tại Củ Chi. Nhờ thông tin của trang web bài giảng của tôi sinh động hơn. Xin cảm ơn. Với trách nhiệm của người đứng trên bục giảng tôi sẽ làm hết trách nhiệm tuyên truyền cùng các bạn.Tôi sẽ giới thiệu bạn bè về website này. Một lần nữa xin cảm ơn
:56:Đây là email của anh: hoathanhnguyen70@yahoo.com.vn gửi đến cho chúng tôi

Thay mặt BQT tôi xin chân thành cảm ơn đến anh và chúc một ngày vui vẻ và hạnh phúc

Sửa lần cuối:

Minh Grac

Administrator
Thành viên BQT
Chào anh Thông,

Tôi tìm thấy địa chỉ email của anh trong diễn đàn
http://yeumoitruong.com/forum/. Tôi thấy diễn đàn được tổ chức tốt và có nhiều thông tin có ích, nên muốn nhờ anh giới thiệu về Yêu Môi Trường trong một diễn đàn khác tôi đang điều hành.

Nếu được, xin mời BQT của yeumoitruong.com gửi giúp một bài giới thiệu về hoạt động của YMT, các nội dung chính trên diễn đàn. Các anh có thể gửi bài giới thiệu qua email, hoặc nếu muốn chủ động hơn trong việc thông tin thì tôi sẽ tạo nick đặc biệt dành cho YMT và hoạt động với cách thức được nêu ở đây:

http://www.olympiavn.org/forum/index.php?topic=11946.0

(chúng tôi dành cho một số diễn đàn một khu vực để giới thiệu mình và thu hút thành viên OlympiaVN)

Mục tiêu của tôi là giúp các thành viên cộng đồng OlympiaVN được biết đến những trang web có kiến thức tốt, để có thể sinh hoạt và học hỏi thêm. Rất mong sự hợp tác của anh và BQT yeumoitruong.com!

Thân mến,
--
Doãn Minh Đăng
Admin diễn đàn Olympia (nick: dok)
http://www.olympiavn.org

Sửa lần cuối:

Minh Grac

Administrator
Thành viên BQT
2010/7/24 anh xuyen le <anhxuyenctn@gmail.com> to admin@yeumoitruong.com
Mình chỉ tình cờ lên mạng và biết được trang này mình cảm thấy rất hay.Minh nghĩ môi trường chinh là sự sông của tất cả sinh vât trên trái đất nên bảo vệ môi trường là ý thức của mỗi người trong xã hội.Mình chỉ huy vọng góp một chút công sức vào bảo vệ môi trường ngày một tốt hơn.

Minh Grac

Administrator
Thành viên BQT
The following message was sent to you via the Yeumoitruong Contact Us form by yenqln82 ( mailto:yenqln82@yahoo.com ).

MÌNH RẤT CẢM ĐỘNG KHI NGHE BÀI HÁT CHÚC MỪNG SINH NHẬT CỦA DIỄN ĐÀN. MÌNH CẢM ƠN DIỄN ĐÀN YÊU MÔI TRƯỜNG ĐÃ NHỚ TỚI SINH NHẬT MÌNH NHÉ.

--------
Song Anh thật xúc động khi sinh nhật chỉ có Yeumoitruong gửi tặng quà sinh nhật. Cảm ơn Yeumoitruong nhiều lắm.
------
Vào ngày 24/06/2010, Yeumoitruong <admin@yeumoitruong.com> viết:

Xin chào bạn bogiamafia,

Diễn đàn Yêu Môi Trường ( YMT) rất vui được chúc mừng bạn nhân ngày sinh nhật,​

Minh rat cam dong va rat cam on ban quan tri dien dan Yeumoitruong da gui loi chuc mung sinh nhat minh.Minh chuc dien dan se thanh cong va co rat nhieu cac ban cung nhu tat ca moi nguoi tham gia dien dan.
---------
dong_monitoring@yahoo.com.vn - Nguyễn Hữu Đồng
Cam on Dien dan rat nhieu!
Toi hy vong se co duoc nhieu dong gop de xay dung dien dan ngay cang tot hon!
Chuc dien dan phat trien va thanh cong.
----

Minh Grac

Administrator
Thành viên BQT
Gửi diễn đàn Yêu Môi Trường.

Phi rất vui, rất hạnh phúc khi nhận được sự quan tâm và lời chúc mừng sinh nhật từ các bạn - một diễn dàn mà mình đã không có nhiều thời gian dành cho nó. Cuộc sống và công việc bạn rộn đã kéo mình vào guồng quay của nó. Mình không check mail thường xuyên nhung hôm nay check mail thấy lạ. Nhận được lời chúc mừng sinh nhật dù nó đã qua lâu. hi. Nhưng sao vẫn thấy vui vui trong lòng. Cảm ơn sự quan tâm cũng như những thông tin bổ ích mà diễn dàn mang lại cho mình. Nó đã giúp minh giải quyết nhiều vướng mắc gặp phải ngay từ những ngày mình còn đi học cho đến thời gian ra đi làm. Mình rất cảm ơn diễn đàn, hi vọng diễn đàn sẽ ngày càng phát triển mở rộng nhiều hơn trong thời gian tới cả về số lượng thành viên cũng như nguồn kiến thức bổ ích và là một nơi trao đổi, học hỏi kiến thức, kinh nghiệm một cách nghiêm túc, lành mạnh cho tất cả chúng ta.Hi vọng thời gian tới mình sẽ dành nhiều thời gian hơn để tham gia diễn đàn.

Cảm ơn các bạn
Thân ái
Trần Phi

Minh Grac

Administrator
Thành viên BQT
Một chị tên là Hương gửi email đến admin@yeumoitruong như sau:

Tôi đang tìm hiều về các vấn đề liên quan đến môi trường và tình cờ thấy website này, tôi thật sự rất ấn tượng ngay từ tiêu đề của website. Tôi không biết mình có thể đóng góp gì cho website hay không, nhưng cũng rất vui vì được là thành viên của website này.
Hiện tại, tôi mới được phân công công việc phụ trách quản lý môi trường tại Khu công nghiệp và đang tìm hiều các vấn đề liên quan đến môi trường nói chung và môi trường KCN nói riêng. Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn đã hiểu về môi trường để tôi có thể làm tốt công việc của mình. Xin hãy cung cấp cho tôi các thông tin liên quan đến bảo vệ môi trường tại KCN.
Chân thành cảm ơn!

Đại diện BQT mình xin hướng dẫn chị đến box luật môi trường và box thủ tục pháp lý. 2 box này bao gồm rất nhiều kinh nghiệm của các thành viên tâm huyết trao đổi lẫn nhau
Thân

Chủ đề mới